Shugaban EFCC Abdulrasheed Bawa ya yanke jiki ya fadi a fadar shugaban kasa a lokacin da yake jawabi

A ranr Alhamis ne shugaban hukumar EFCC Abdulrasheed Bawa ya yanke jiki ya fadi a fadar…

Read More

Gwamnatin Najeriya Ta Kaddamar Da Wani Shirin Samar Da Ayyuka Ga Matasa

Ya zama wajibi gwamnatin tarayya ta yi amfani da karfin yawa da kwazo- matasa wajen rage…

Read More

Sakamakon gwaji ya nuna Abduljabbar ba shi da matsalar ƙwaƙwalwa

Asibitin masu fama da matsalar kwakwalwa na Dawanau da ke jihar Kano ya ce Abduljabbar Nasiru…

Read More

An kama waɗanda suka kashe ɗan Sanata Na’Allah da motarsa da suka sace a Nijar

An kama mutum biyu daga cikin waɗanda ake zargi da kashe matashin matukin jirgin saman nan,…

Read More

An miƙa rahoton binciken dalilin hatsarin jirgin Janar Ibrahim Attahiru

Hukumar Binciken Hatsarin Jiragen Sama (AIB) ta miƙa rahoton hatsarin jirgin sojin da ya yi ajalin…

Read More

Shugaban Hukumar NITDA zai zama babban mai jawabi a taron Kamfanin Zuma Times

Zuma Times ta ziyarci shugaban hukumar Bunƙasa Fasahar Sadarwa ta Ƙasa (NITDA) Malam Kashifu Inuwa Abdullahi…

Read More

Henderson Ya Fitar Da Liverpool Kunya A Fafatawarsu Da AC Milan

Liverpool ta lallasa AC Milan da ci 3-2 a wasansu na farko da suka buga a…

Read More

KWALARA: Mutum 100 sun mutu a jihar Neja

Kwamishinan kiwon lafiya na jihar Neja, Muhammad Makusidi ya bayyana cewa cutar Kwalara ta yi ajalin…

Read More

Majalisar Kaduna ta tsige shugaban masu rinjaye na majalisar, Haruna Mabo, ya koma ɗan kallo

A zamar majalisar Kaduna ranar Laraba, mataimakin shugaban majalisar wanda ya jagoranci zamar majalisar a wannan…

Read More

Sojojin Najeriya shida sun ji rauni a wani gumurzu da Boko Haram ɓangaren ISWAP

Aƙalla sojojin Najeriya shida ne aka tabbatar cewa sun ji raunuka a wata arangama da su…

Read More